சிங்களவர்கள் உண்மையான வரலாற்றைத் தெரிந்தால் தமிழர்களை மதிக்கத் தொடங்குவார்கள்

The Chief Minister of Northern Province, Sri Lanka, Shri C.V. Vigneswaran meeting the Prime Minister, Shri Narendra Modi, at the Jaffna Public Library, in Jaffna, Sri Lanka on March 14, 2015.

மாகாணசபைத் தேர்தலை இலக்கு வைத்துத் தமிழ்மக்களை நான் தூண்டி விடுகிறேன் என்ற கூற்றுத்  தவறானது. நான் என் மொழியின், இனத்தின் தொன்மையில் பெருமையடைகிறேன். அதனைப் பகிரங்கமாக கூறியிருக்கிறேன் எனத் தெரிவித்த தமிழ்மக்கள் தேசியக் கூட்டணியின் தலைவரும்,  பாராளுமன்ற உறுப்பினருமான சி.வி.விக்னேஸ்வரன் தெரிவித்துள்ளார்.          

கௌதம புத்தர் இந்துவாகப் பிறந்தார் என்ற வரலாற்று உண்மையைச் சொன்னால் அது தவறா? எனவும் அவர்  கேள்வியெழுப்பியுள்ளார்.  

ஆங்கிலத்தில் அவர் வெளியிட்டுள்ள கேள்வி-பதில் பகுதியிலேயே அவர் மேற்கண்டவாறு தெரிவித்துள்ளார்.

அதன் சுருக்கமான வடிவம் வருமாறு,

புத்தர் ஒரு இந்துவாக பிறந்தார் என்பது வரலாற்று உண்மை. புத்தர் ஒரு பௌத்தர் என்பதை நீங்கள் நிரூபிக்க முடியாது. அவர் ஒரு இந்துவாக பிறந்தார். எனவே இந்த தீவின் அசல் குடிமக்களின் மொழியும் தமிழ். கி.பி- 6 அல்லது 7 ஆம் நூற்றாண்டில் மட்டுமே சிங்கள மொழி உருவானது.

இலங்கையில் ஒரு தமிழனாகப் பிறந்ததில் எனது பெருமை மற்றும் எனது தாய்மொழி தமிழாக இருப்பது தமிழ் மொழியைக் குறித்து சிலாகிக்க என்னைத் தூண்டியது. நான் என் மொழியையும் அதன் இலக்கியத்தையும் விரும்புகிறேன். அதன் இலக்கியம் உலகின் வேறு எந்த மொழி அடிப்படையிலான இலக்கியங்களுடனும் ஒப்பிடத்தக்கது. இது சிங்களவர்களை வருத்தப்படுத்தும் என்று நான் நினைக்கவில்லை.

இப்போது ஃபீல்ட் மார்ஷல் சரத் பொன்சேகா போன்றவர்கள் என்னை உடல் ரீதியான தீங்கு விளைவிப்பதாக அச்சுறுத்தத் தொடங்கியுள்ளனர். தெற்காசிய வரலாற்றில் நன்கு அறிந்த சிங்கள, தமிழ், முஸ்லிம் மற்றும் வெளிநாட்டு வரலாற்றாசிரியர்களைக் கொண்ட ஒரு ஆணைக்குழுவை நியமிக்குமாறு நான் கேட்டுக் கொண்டேன்.

சிங்கள மற்றும் தமிழர்கள் அனைவரின் நலனுக்காக அவர்களிடமிருந்து உண்மையைப் பெறுவதற்காக அத்தகைய ஆணையத்தை உருவாக்கும் பணியை ஃபீல்ட் மார்ஷல் தானே எடுத்துக் கொள்ள வேண்டும். கிமு 800 இற்கு முன்பே சிங்களம் தமிழ் மொழிக்கு முன்பே இருந்தது என்று சர்வதேச அளவில் அங்கீகரிக்கப்பட்ட வரலாற்றாசிரியர்களின் நம்பகமான ஆணையம் சொன்னால் நான் அதை ஏற்றுக் கொள்ள வேண்டும்.

முக்கியமான விடயம் என்னவென்றால் தற்போதுள்ள வரலாற்று ஆதாரங்களின் படி சிங்கள மற்றும் தமிழர்கள் தங்கள் கடந்த காலத்தைப் பற்றி அறிந்திருக்க வேண்டும்.

சிங்களவர்கள் தங்களைப் பற்றிய உண்மையை அறிந்திருந்தால் தமிழர்கள் மீதான அவர்களின் அணுகு முறையில் அவர்கள் மிகவும் நிதானமாகவும் சமநிலையுடனும் இருக்க வாய்ப்பு உள்ளது. கடந்த ஆண்டுகளின் சட்டவிரோத குடியேறியவர்களாக அவர்கள் நம்மைப் பார்ப்பதை நிறுத்திவிடுவார்கள் எனவும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்

Be the first to comment

Leave a Reply